नाशिक: शहरातील ‘या’ वाहतूक मार्गांत आजपासून (दि. १५) ते २३ ऑक्टोबरपर्यंत महत्वाचे बदल

नाशिक। दि. १५ ऑक्टोबर २०२५: दिवाळी उत्सवात खरेदीकरिता मेनरोड, रविवार कारंजा परिसरात मोठ्या प्रमाणात गर्दी होत असल्याने बुधवार (दि. १५) ते गुरुवार (दि. २३) पर्यंत सकाळी १० ते रात्री १० यावेळी रविवार कारंजा, मेनरोड, दहीपूल, शालिमार, नेपाळी कॉर्नर, सांगली बँक सिग्नल आदी ठिकाणी सर्वप्रकारच्या वाहनांना प्रवेश बंद करण्यात आला आहे.

🔎 हे वाचलं का?:  नाशिक शहरातील ‘या’ महत्वाच्या भागांत गुरुवारी (दि. ११ जून) वीजपुरवठा बंद राहणार…

प्रवेश बंद मार्ग: मालेगाव स्टँड ते रविवार कारंजाकडे येणाऱ्या मालवाहू वाहनांना, दिल्ली दरवाजा ते धुमाळ पॉइंटकडे येणाऱ्या सर्वप्रकारच्या वाहनांना, रोकडोबा मैदान ते साक्षी गणेश मंदिर भद्रकाली, बादशाही कॉर्नर ते गाडगे महाराज पुतळा, नेपाळी कॉर्नर ते गाडगे महाराज पुतळा, सांगली बँक सिग्नल ते धुमाळ पॉइंट, रविवार कारंजा ते धुमाळ पॉइंट या मार्गावर वाहनांना प्रवेश बंद राहणार आहे.

🔎 हे वाचलं का?:  नाशिक: अधिकाऱ्यांनी सदाचार, संवेदनशीलता आणि समर्पण वृत्तीचा स्वीकार करावा- पोलिस महासंचालक सदानंद दाते

पर्यायी मार्ग असे: मालेगाव स्टॅण्ड, मखमलाबादनाका, रामवाडी, बायजाबाई छावणी, चोपडा लॉन्स, गंगापूरनाकामार्गे, पंचवटीकडून मेन मार्केटकडे येणारी वाहने संतोष टी पॉइंट, द्वारकामार्गे, सीबीएस, शालिमारकडून जुने नाशिक परिसरात जाण्या-येण्यासाठी शालिमार, खडकाळी सिग्नल, दूध बाजार चौक अथवा गर्दीची ठिकाणे सोडून इतर पर्यायी मार्गांचा अवलंब करतील.

🔎 हे वाचलं का?:  नाशिक: एस.टी. बसस्थानक परिसरात २०० मीटर 'नो पार्किंग झोन'ची प्रभावी अंमलबजावणी

पार्किंग व्यवस्था अशी: पे अँड पार्क सागरमल मोदी विद्यालय शालिमार, बी. डी. भालेकर मैदान, स्मार्ट सिटीच्या मार्किंग केलेल्या पार्किंग, गोदाघाट, गाडगे महाराज पुलाखाली येथे वाहने पार्किंग करावे.

Loading

The Title "Nashik Calling" is approved by Office Of The Registrar Of Newspapers For India (Ministry Of Information And Broadcasting). RNI: MAHMAR51790