नाशिक: महाविद्यालयांनी भारत सरकार शिष्यवृत्तीचे अर्ज तत्काळ निकाली काढण्याच्या सूचना

नाशिक। दि. २७ सप्टेंबर २०२५: जिल्ह्यातील सर्व शासकीय, विनाअनुदानित, कायम विनाअनुदानित महाविद्यालयांनी सन 2024-25 व त्यापूर्वीचे प्रलंबित असलेले इतर मागासवर्ग, विमुक्त जाती, भटक्या जमाती व विशेष मागासस प्रवर्गातील भारत सरकार मॅट्रीकोत्तर शिष्यवृत्ती, शिक्षण व परीक्षा शुल्क योजनेचे अर्ज तात्काळ निकाली काढावेत, असे आवाहन इतर मागास बहुजन कल्याण, नाशिक चे सहाय्यक संचालक संतोष चव्हाण यांनी प्रसिद्धी पत्रकान्वये केले आहे.

🔎 हे वाचलं का?:  नाशिक शहरातील ‘या’ महत्वाच्या भागांत गुरुवारी (दि. ११ जून) वीजपुरवठा बंद राहणार…

इतर मागासवर्ग, विमुक्त जाती, भटक्या जमाती, व विशेष मागास प्रवर्गातील भारत सरकार मॅट्रीकोत्तर शिष्यवृत्ती, शिक्षण व परीक्षा शुल्क योजनेचे अर्ज विविध कारणांमुळे महाविद्यालय स्तरावर प्रलंबित आहेत. महाविद्यालयाच्या प्राचार्यांनी प्रलंबित अर्जांमधील त्रुटींचे निराकरण करून पात्र अर्ज विहित मुदतीत महाडिबीटी पोर्टलवरून निकाली काढावयाचे आहेत.

🔎 हे वाचलं का?:  नाशिक: तुमच्या दुकानात बालकामगार काम करतोय? होऊ शकते कठोर कारवाई !

विहित मुदतीत अर्ज निकाली न निघाल्यास, असे अर्ज महाडिबीटी प्रणालीमधून कायमस्वरूपी रद्द होणार आहेत. रद्द होणाऱ्या अर्जांची जबाबदारी संबंधित महाविद्यालयांची राहील याची दखल घ्यावी. तसचे सन 2025-26 या वर्षातील शिष्यवृत्तीचे अर्ज महाविद्यालय स्तरावर मोठ्या प्रमाणावर प्रलंबित असून हे अर्ज देखील महाविद्यालयांनी निकाली काढण्याचे आवाहन सहाय्यक संचालक श्री चव्हाण यांनी केले आहे.

Loading

The Title "Nashik Calling" is approved by Office Of The Registrar Of Newspapers For India (Ministry Of Information And Broadcasting). RNI: MAHMAR51790