NC

महत्वाची बातमी: आंदोलनामुळे शहरातील या वाहतूक मार्गात महत्वाचे बदल…

अजून दोन दिवस बदल राहण्याची शक्यता…

नाशिक (प्रतिनिधी): अशोकस्तंभ ते सीबीएस रस्त्यावर गेल्या चार दिवसांपासून शेतकरी, कष्टकऱ्यांनी ठिय्या मांडल्यामुळे नागरिकांचे प्रचंड हाल होत असल्याने आता या मार्गावरील संपूर्ण वाहतूक बदलण्यात आली आहे.

🔎 हे वाचलं का?:  चौथे विश्व मराठी संमेलन: संमेलनातील स्टाॅलवरील चरित्रग्रंथ आणि कथांना वाचकांची विशेष पसंती

हा मार्ग पूर्णतः बंद: अशोकस्तंभ ते मेहेर सिग्नल, सीबीएस सिग्नल ते मोडक सिग्नल हा मार्ग दोन्ही बाजूने रहदारीसाठी पूर्णत: बंद करण्यात आला आहे.

वाहतुकीसाठी पर्यायी मार्ग असे:
📌 सारडा सर्कल ते शालीमारकडे येणारी वाहतूक खडकाळी सिग्नलमार्गे मोडक सिग्नल, जलतरण तलाव सिग्नलमार्गे इतरत्र जाईल. मोडक सिग्नलकडून येणारी वाहतूक सीबीएस सिग्नल येथे डार्वाकडे वळून टिळकवाडी सिग्नलकडे व इतरत्र जाईल.

🔎 हे वाचलं का?:  कुंभमेळा २०२७: विद्युत सुशोभीकरण व एलईडी कामांबाबत कुंभमेळा प्राधिकरणाची समन्वय बैठक

📌 गंगापूररोडने रविवार कारंजाकडे व पंचवटीकडे जाणारी वाहतूक जनावरांच्या दवाखाना ते घारपुरे घाटाने रामवाडी ब्रीजवरून पंचवटीकडे व इतरत्र जाईल.

📌 पंचवटीकडून रविवार कारंजाकडे व पंचवटीकडे जाणारी वाहतूक मालेगाव स्टॅण्ड येथून मखमलाबादनाका, बायजाबाई छावणी, रामवाडी, चोपडा लॉन्समार्गे पुढे इतरत्र जाईल.

📌 कॅनडा कॉर्नरकडून सीबीएसकडे येणारी वाहतूक राणे डेअरी, मॅरेथॉन चौकमार्गे टिळकवाडी, रामायण बंगला, जलतरण तलाव सिग्नलमार्गे इतरत्र जाईल.

Loading

The Title "Nashik Calling" is approved by Office Of The Registrar Of Newspapers For India (Ministry Of Information And Broadcasting). RNI: MAHMAR51790